shafi_banner

Kayayyaki

  • Injin yin bututun takarda guda biyu

    Injin yin bututun takarda guda biyu

    Ya dace da samar da wasan wuta, zanebututu, aluminum mai amfani da lantarki, zaren auduga, takardar fax, fim ɗin ajiye kaya, takardar bayan gida da sauran bututun takarda.

  • Injin yin bututun takarda guda 4

    Injin yin bututun takarda guda 4

    Tsarin ƙira yana da sauƙi, ƙarami kuma mai karko.
    Manufar samarwa: dukkan nau'ikan bututun takarda don naɗe fim, bututun takarda don masana'antar takarda, da duk wani nau'in bututun takarda na masana'antu masu matsakaicin girma.

  • Injin sake juya takardar bayan gida na 1575/1760/1880

    Injin sake juya takardar bayan gida na 1575/1760/1880

    Wannan injin yana ɗaukar sabuwar fasahar shirye-shiryen kwamfuta ta PLC ta duniya, ƙa'idar saurin mita mai canzawa, birki na lantarki ta atomatik. Tsarin aiki na saman mahaɗin injin-na'ura na taɓawa, zuciyar tsarin samar da birgima. Fasahar ƙirƙirar ginshiƙin iska ta aikace-aikacen PLC don cimma nasarar sake juyawa da sauri, mafi kyawun bayyanar da sauran halaye.

  • Fayil ɗin takarda nama na lita 5 / lita 6 / lita 7

    Fayil ɗin takarda nama na lita 5 / lita 6 / lita 7

    Na'urar cire tawul ɗin akwatin lita 5/6/7L tana amfani da tsarin daidaita saurin juyawar mita kuma tana da tsarin aiki na taɓawa da injin taɓawa da yawa. Ta ƙirƙiri tsarin sabis na sadarwa daga nesa da kanta, wanda zai iya sa ido kan aikin injin a kowane lokaci; Injin gaba ɗaya yana ɗaukar watsa bel ɗin synchronous da rabon saurin watsawa na injin saurin canzawa, wanda ke sa kayan aikin ya dace da buƙatun takardu daban-daban kuma yana inganta inganci da inganci sosai.