-
Hood ɗin bushewa da ake amfani da shi don Rukunin bushewa A Sassan Yin Takarda
An rufe murfin bushewa sama da silinda mai bushewa. Yana tattara iska mai zafi da na'urar bushewa ke watsawa kuma ya guje wa matsewar ruwa.
-
Injin Matsakaicin Matsakaici na Surface
Surface sizing tsarin yana kunshe ne da karkata nau'in surface sizing latsa inji, manna dafa abinci da kuma ciyar system.It iya inganta takarda ingancin da jiki Manuniya kamar a kwance nadawa jimiri, karya tsawon, tightness da yin takarda mai hana ruwa. Shirye-shiryen a cikin layin yin takarda shine: ɓangaren silinda / ɓangaren waya → latsa ɓangaren → ɓangaren bushewa → ɓangarorin ɓangarorin saman → ɓangaren bushewa bayan sizing → calendering part → ɓangaren reler .
-
Tabbacin Ingancin 2-bidi da Injin Kalanda 3-rodi
Calendering inji an shirya bayan bushewa part da kuma kafin reeler part.It da ake amfani da su inganta bayyanar da ingancin (mai sheki, santsi, tightness, Uniform kauri) na paper.The twin hannu calending inji samar da mu factory ne m, kwanciyar hankali da kuma yana da kyau yi a aiki takarda.
-
Injin Juyawa Takarda
Akwai daban-daban model al'ada rewinding inji, frame-nau'in babba ciyar rewinding inji da frame-type kasa ciyar rewinding inji bisa ga daban-daban iya aiki da kuma aiki gudun bukatar.Takarda rewinding inji da ake amfani da rewind da tsaga asali jumbo takarda yi wanda nahawu kewayon a 50-600g / m2 zuwa daban-daban nisa da kuma tightness takarda roll.In rewinding takarda ingancin shugaban part za mu iya cire past.
-
Horizontal Pneumatic Reeler
Horizontal pneumatic reeler shine kayan aiki mai mahimmanci don iskar takarda wanda ke fitowa daga injin yin takarda.
Ka'idar Aiki: Ana fitar da nadi mai jujjuya zuwa takarda ta iska ta hanyar sanyaya drum, Silinda mai sanyaya sanye take da motar tuki.A cikin aiki, ana iya daidaita matsin lamba tsakanin takarda da ganga mai sanyaya ta hanyar sarrafa karfin iska na babban hannu da mataimakin silinda na iska.
Feature: babban aiki gudun, babu tsayawa, ajiye takarda, gajeriyar takarda mirgine canza lokaci, m babban takarda yi, high dace, sauki aiki -
Babban Madaidaicin Hydrapulper don Gudanar da Fasa Takarda
High daidaito hydrapulper ne na musamman kayan aiki ga pulping da deinking sharar gida paper.Beside for karya sharar gida takarda, shi zai iya sauke saukar fiber surface bugu tawada tare da taimakon sinadaran deinking wakili da kuma karfi gogayya generated da na'ura mai juyi da high daidaito ɓangaren litattafan almara fiber, don haka kamar yadda ya sake yin amfani da sharar gida takarda zuwa whiteness da ake bukata sabon paper.This kayan aiki utilizes S-dimbin yawa rotor-sa'an nan utilizes da ɓangaren litattafan almara na'ura mai juyi mai juyi-daga gangara zuwa kasa-da-saukar da gudu a kusa da ɓangaren litattafan almara. hydrapulper jiki za a generated.Wannan kayan aiki ne intermittent aiki, high daidaito pulping, 25% ikon ceton ta babba drive zane, kawo a high zafin jiki tururi don taimaka deinking.A cikin kalma, zai iya taimaka wajen samar da evenness-mai kyau, ingancin-high farin takarda.
-
Na'urar ƙwanƙwasa D-siffar Hydrapulper Na Maƙalar Takarda
D-siffa hydrapulper ya canza gargajiya madauwari ɓangaren litattafan almara kwarara shugabanci, ɓangaren litattafan almara kwarara kullum ayan zuwa tsakiyar shugabanci, da kuma inganta cibiyar matakin na ɓangaren litattafan almara, yayin da kara yawan ɓangaren litattafan almara tasiri impeller, inganta ikon sauƙaƙa da ɓangaren litattafan almara 30%, shi ne manufa kayan aiki da aka yi amfani da papermaking masana'antu ci gaba ko tsaka-tsaki karya ɓangaren litattafan almara jirgin, karya takarda da sharar gida takarda.
-
Babban Tsabtace Tsabtace Tsabtace Tsabtace
Babban daidaiton ɓangaren litattafan almara yawanci yana samuwa a cikin tsari na farko bayan zubar da takarda. Babban aikin shine don cire ƙazanta masu nauyi tare da diamita na kusan 4mm a cikin kayan albarkatun ƙasa na sharar gida, irin su baƙin ƙarfe, kusoshi na littafi, shingen toka, barbashi yashi, fashe gilashi, da dai sauransu, don rage lalacewa na kayan aiki na baya, tsaftace ɓangaren litattafan almara da inganta ingancin haja.
-
Haɗaɗɗen Tsabtace Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwa
Kayan aiki ne na yau da kullun waɗanda ke amfani da ka'idar centrifugal don kawar da haske & ƙazanta mai nauyi a cikin kayan ruwa mai kauri kamar gauraye mai ɗanɗano foda, dutsen yashi, kakin zuma, manne mai zafi mai narkewa, guda robobi, ƙura, kumfa, gas, baƙin ƙarfe da bugu da ƙwayar tawada da sauransu.
-
Tasirin Fiber Separator
Wannan inji karyar takarda ce kayan aikin yankan da ke haɗa ɓangaren litattafan almara da tantancewa. Yana da abũbuwan amfãni daga low iko, babban fitarwa, high slag fitarwa rate, dace aiki da sauransu. Ana amfani da shi musamman don karyawa ta biyu da kuma tantance ɓangaren litattafan almara, a halin yanzu, yana ware ƙazanta masu haske da nauyi daga ɓangaren litattafan almara.
-
Drum Pulper Don Tsararren Tsare-tsare A cikin Injin Takarda
Drum pulper shine babban kayan aikin sharar gida na sharar gida, wanda galibi ya ƙunshi hopper feed, ganga mai jujjuya, gandun allo, injin watsawa, tushe da dandamali, bututun feshin ruwa da sauransu. Drum pulper yana da wurin jujjuyawa da wurin dubawa, wanda zai iya kammala matakai guda biyu na bugun jini da nunawa a lokaci guda. Ana aika takardar sharar gida zuwa babban yanki mai jujjuyawa ta hanyar isarwa, a cikin maida hankali na 14% ~ 22%, ana ɗauka akai-akai kuma an jefar da shi zuwa wani tsayi ta wurin scraper a bangon ciki tare da jujjuya drum, kuma yana karo da bangon bangon ciki mai ƙarfi na drum. Saboda ƙarancin ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi da haɓaka juzu'i tsakanin zaruruwa, takardar sharar gida ta rabu cikin zaruruwa.
-
Allon Maɗaukaki Mai Girma
Ana amfani dashi don tantancewar ɓangaren litattafan almara da tsarkakewa da kuma cire nau'ikan ƙazanta (kumfa, filastik, ma'auni) a cikin dakatarwar ɓangaren litattafan almara. Har ila yau, wannan na'ura yana da fa'idodi na tsari mai sauƙi, gyaran gyare-gyare mai dacewa, ƙananan farashin samarwa, ingantaccen samar da inganci.