-
Injin Yanke Takardar Kraft
Bayanin Injin Yanke Takardar Kraft:
Aikin injin yanke takarda na kraft shine yanke takarda, na'urar jujjuya takarda zuwa girman da aka keɓance a cikin takamaiman iyaka, ana iya daidaita faɗin samfurin bisa ga buƙatun abokan ciniki. Wannan kayan aikin yana da fasalin tsari mai sauƙi da ma'ana, sauƙin aiki, aiki mai ɗorewa, ƙarancin hayaniya, yawan amfani mai yawa, wanda shine kayan aiki mafi kyau don masana'antar yin takarda da masana'antar sarrafa takarda.
-
Maganin Fasaha na Masana'antar Yin Takarda Mai Lankwasa 1575mm 10
Sigar fasaha
1. Kayan da aka sarrafa: bambaro na alkama
2. Takardar fitarwa: takarda mai laushi don yin kwali
3. Nauyin takarda mai fitarwa: 90-160g/m2
4. Ƙarfin aiki: 10T/D
5. Faɗin takarda mai yawa: 1600mm
6. Faɗin waya: 1950mm
7. Gudun aiki: 30-50 m/min
8. Saurin ƙira: 70 m/min
9. Ma'aunin layin dogo: 2400mm
10. Hanyar tuƙi: Saurin daidaitawa na juyawar mitar wutar lantarki mai sauyawa, tuƙin sashe
11. Nau'in tsari: na'urar hannu ta hagu ko dama.
-
Gwangwanin busar da kaya biyu na 1575mm da injin takarda mai siffar silinda biyu
Sigar fasaha:
1. kayan da aka sarrafa:takarda da aka sake yin amfani da ita (jarida, akwatin da aka yi amfani da shi);
2. Salon takarda mai fitarwa: takarda mai laushi;
3. Nauyin takarda mai fitarwa: 110-240g/m2;
4. faɗin takarda mai layi: 1600mm;
5. Ƙarfin aiki: 10T/D;
6. Faɗin silinda: 1950 mm;
7. Ma'aunin jirgin ƙasa: 2400 mm;
8. Hanyar tuƙi: Saurin inverter na AC, tuƙin sashe;
-
Injin Sake Amfani da Kwali na Sharar Gida
Injin Maimaita Kwalayen Sharar Kati yana amfani da kwali na sharar gida (OCC) a matsayin kayan da aka ƙera don samar da takarda mai nauyin 80-350 g/m². Yana amfani da Mold na Silinda na gargajiya don yin sitaci da samar da takarda, fasahar zamani, aiki mai dorewa, tsari mai sauƙi da sauƙin aiki. Aikin injin niƙa kwali na sake yin amfani da takarda yana canja wurin sharar zuwa sabon albarkatu, yana da ƙaramin jari, riba mai kyau, kore, mai dacewa da muhalli. Kuma samfurin takardar tattara kwali yana da babban buƙata wajen haɓaka kasuwar shirya kaya ta kan layi. Ita ce injin da kamfaninmu ya fi sayarwa.
-
Layin Samar da Takarda na Fluting&Testliner Nau'in Silinda
Layin Samar da Takardar Silinda Mai Nau'in Fluting&Testliner yana amfani da tsoffin kwalaye (OCC) da sauran takardun sharar gida a matsayin kayan aiki don samar da takardar Testliner mai nauyin 80-300 g/m². Yana amfani da Silinda Mai Na Gargajiya don yin sitaci da samar da takarda, fasahar zamani, aiki mai dorewa, tsari mai sauƙi da sauƙin aiki. Layin Samar da Takardar Testliner&Fluting yana da ƙaramin jari, riba mai kyau, kuma samfuran takardar tattara kwali suna da babban buƙata wajen haɓaka kasuwar shiryawa ta kan layi. Yana ɗaya daga cikin na'urorin da kamfaninmu ya fi sayarwa.
-
Injin Yin Takardar Fourdrinier Kraft & Fluting
Injin yin takarda na Fourdrinier kraft & fluting yana amfani da tsoffin kwalaye (OCC) ko Cellulose a matsayin kayan aiki don samar da takarda mai nauyin 70-180 g/m² ko takardar Kraft. Injin yin takarda na Fourdrinier kraft & fluting yana da fasaha mai zurfi, ingantaccen samarwa da ingancin takarda mai kyau, yana haɓakawa a cikin babban sikelin da babban gudu. Yana ɗaukar akwatin kai don sitaci, rarraba ɓangaren litattafan almara iri ɗaya don cimma ƙaramin bambanci a cikin GSM na yanar gizo na takarda; wayar da ke samar da ita tana aiki tare da na'urorin dewatering don samar da yanar gizo mai danshi, don tabbatar da cewa takardar tana da ƙarfin tensile mai kyau.
-
Injin Niƙa Takarda Kraftliner da Duplex Mai Waya da yawa
Injin Injin Injin Takarda na Kraftliner da Duplex mai waya da yawa yana amfani da tsoffin kwalaye (OCC) a matsayin ɓangaren litattafan ƙasa da Cellulose a matsayin ɓangaren litattafan sama don samar da takarda 100-250 g/m² Kraftliner ko takarda mai farin saman Duplex. Injin ...
