Kasuwanci & Kasuwanci
-
Takarda yin samar da layin gudana
Abubuwan da ake buƙata na injunan yin takarda bisa ga tsari na samar da takarda an raba su zuwa ɓangaren waya, ɓangaren danna, pre bushewa, bayan latsawa, bayan bushewa, injin calending, na'ura mai jujjuya takarda, da dai sauransu. Tsarin shine don cire ruwa daga ɓangaren litattafan almara ta akwatin kai a cikin raga ...Kara karantawa -
Kayan aikin jujjuya takardan bayan gida
Takardar bayan gida da ake amfani da ita a rayuwar yau da kullun ana yin ta ne ta hanyar sarrafa na biyu na jumbo rolls ta kayan aikin canza takarda bayan gida. Dukkanin tsarin ya ƙunshi matakai guda uku: 1.Toilet paper rewinding machine: Jawo takardan jumbo zuwa ƙarshen na'ura mai juyawa, tura bu ...Kara karantawa -
Takaitaccen Gabatarwar Aikin Yin Injin Tissue Takarda
Na'urar Yin Takarda Tissue na Toilet tana amfani da takarda sharar gida ko ɓangarorin itace a matsayin ɗanyen kayan aiki, kuma takardar sharar gida tana samar da takarda bayan gida matsakaici da ƙarancin daraja; Bangaran itace yana samar da takarda bayan gida mai daraja, kyallen fuska, takardan kyalle, da takarda adibas. Tsarin samar da takarda na bayan gida ya ƙunshi th ...Kara karantawa