shafi_banner

Tsarin narkar da nama mai siffar siffar ƙwallo

Na'urar narkewar siffa ta musamman ta ƙunshi harsashi mai siffar ƙwallo, kan shaft, bearing, na'urar watsawa da bututun haɗawa. Na'urar narkewar siffa ta musamman tana da matsi mai siffar ƙwallo mai siffar ƙwallo mai kauri mai kauri tare da faranti na ƙarfe na tukunya. Ƙarfin tsarin walda mai ƙarfi yana rage jimlar nauyin kayan aiki, idan aka kwatanta da tsarin riveting zai iya rage kusan kashi 20% na faranti na ƙarfe, a halin yanzu duk na'urar narkewar siffa ta musamman tana ɗaukar tsarin amfani da shi. Matsakaicin matsin lamba na aiki don na'urar narkewar siffa ta ƙwallo shine 7.85 × 105Pa, a cikin tsarin girkin sulfur, izinin lalata na'urar narkewar siffa ta ƙwallo na iya zama a 5 ~ 7mm. An buɗe rami mai siffar ƙwallo mai girman 600 x 900mm a layin tsakiya na harsashi mai siffar ƙwallo don ɗaukar kayan aiki, isar da ruwa da kulawa. Domin tabbatar da amincin na'urar narkewar siffa ta ƙwallo, ana amfani da da'irar faranti na ƙarfe masu ƙarfi a kusa da buɗewar oval. An sanya maƙallin ɗaukar kaya da murfin ƙwallo, bayan an ɗora kayan za a ɗaure shi da ƙulli daga ciki. Ga kayan da aka yi amfani da su na dogon zare, buɗewar ɗaukar kaya ita ce buɗewar fitarwa. A cikin harsashi mai siffar ƙwallo wanda aka sanye da bututu mai ramuka da yawa don ƙara yankin rarraba tururi, wanda ke tabbatar da dafa abinci daidai gwargwado na kayan. Domin rage gogayya tsakanin slurry da bangon ciki, an haɗa yankin da wani katon rami mai rami biyu na ƙarfe ta cikin flange kuma an ɗora shi a kan bearing ɗin mai mai buɗewa, wanda aka ɗora a kan madaurin siminti. An haɗa ƙarshen ɗaya na kan shaft ɗin da bututun shiga tururi, ɗayan ƙarshen kuma na kan shaft ɗin an haɗa shi da bututun fitarwa, bututun yana da bawul ɗin kashewa, ma'aunin matsin lamba, bawul ɗin aminci da bawul ɗin tsayawa. Domin hana asarar zafi yayin girki, bangon waje na mai narkewar mai zagaye yawanci ana rufe shi da wani Layer mai kauri 50-60mm.
Amfanin na'urar narkewar abinci mai siffar ƙwallo: ana iya haɗa kayan abinci da na'urar girki gaba ɗaya, yawan ruwa da zafin ruwan sun fi kama da juna, rabon ruwa yana da ƙasa, yawan ruwan da ke cikin ruwan yana da yawa, lokacin girki yana da gajarta kuma yankin saman ya fi ƙanƙanta fiye da tukunyar girki mai tsayi tare da iya aiki iri ɗaya, yana adana ƙarfe, ƙaramin girma, tsari mai sauƙi, sauƙin aiki, ƙarancin farashin shigarwa da kulawa da sauransu.


Lokacin Saƙo: Yuni-14-2022