shafi_banner

Rahoton da aka ƙayyade na 2024

Dangane da yanayin ci gaban masana'antar takarda a cikin 'yan shekarun nan, ana yin ra'ayi mai zuwa don ci gaban masana'antar takarda a cikin 2024:

1. Ci gaba da fadada iya aiki da kuma kiyaye riba ga kamfanoni

Tare da ci gaba da farfadowa na tattalin arziki, buƙatar manyan samfuran takarda irin su kwali da takarda na al'adu an tallafa musu sosai. Manyan masana'antu suna kara fadada karfin samar da kayayyaki da kuma karfafa matsayinsu na kasuwa ta hanyar hadewa da saye, sabbin masana'antu, da sauran hanyoyin. Ana sa ran wannan yanayin zai ci gaba a cikin 2024.

2. Rushewar farashin ɓangaren litattafan almara yana haifar da matsin lamba akan kamfanonin takarda

Ko da yake farashin ɓangaren litattafan almara ya faɗi, ya kasance a babban matakin gabaɗaya. Duk da haka, raguwar wutar lantarki da farashin iskar gas ya haifar da matsin lamba ga kamfanonin takarda, yana kara yawan ribar da suke samu da kuma kiyaye matakan samun riba.

1666359903(1)

3. Haɓaka Sabon Gyaran "Green and Intelligent Manufacturing" ta hanyar Gina Channel

Tare da saurin haɓaka tashoshi na e-kasuwanci, masana'anta na fasaha da marufi koren za su zama sabbin kwatance don ƙirƙira fasaha da sake fasalin masana'antar takarda. A cikin 'yan shekarun nan, tare da ci gaba da inganta yanayin muhalli, bukatun muhalli kamar ƙa'idodin watsi sun haifar da kawar da ƙarfin samar da kayan aiki na zamani a cikin masana'antu, wanda ya dace don haɗawa da rayuwa mafi dacewa a cikin masana'antu. Wannan ba wai kawai yana taimaka wa kamfanoni haɓaka gasa ba, har ma yana haifar da canjin kore na duk masana'antar.

Gabaɗaya, ingantaccen ci gaban ɓangaren litattafan almara da masana'antar takarda a cikin 2023 ya aza harsashin haɓakarsa a cikin 2024. Ana sa ran kamfanonin takarda za su fuskanci ƙalubale da dama da dama a cikin sabuwar shekara. Sabili da haka, har yanzu kamfanonin takarda suna buƙatar sa ido sosai kan sauye-sauyen farashin albarkatun ƙasa kamar ɓangaren litattafan almara, da kuma abubuwan da ba su da tabbas kamar manufofin muhalli, tare da ƙarfafa sabbin fasahohi da haɗin gwiwar albarkatu don magance ƙalubalen nan gaba da kuma amfani da damar. Sabuwar shekara, sabon farawa, bin yanayin ci gaban kore, 2024 zai zama shekara mai mahimmanci don sauyin masana'antar takarda.


Lokacin aikawa: Janairu-12-2024