shafi_banner

Gabatarwa Takaitaccen Bayani Kan Aikin Injin Yin Takardar Najasar Bayan Gida

Injin Yin Takardar Tissue na Bayan Gida yana amfani da takardar sharar gida ko ɓawon itace a matsayin kayan aiki, kuma takardar sharar gida tana samar da takardar bayan gida matsakaici da ƙarami; ɓawon itace yana samar da takardar bayan gida mai inganci, ɓawon fuska, takardar hannu, da takardar adiko. Tsarin samar da takardar bayan gida ya ƙunshi sassa uku: sashen pulping, sashen papermaking da sashen canza takarda.

1. Yin amfani da littafin sharar gida, takardar ofis da sauran takardar farin sharar gida a matsayin kayan aiki, domin yana ɗauke da murfin filastik, maƙallan rubutu, tawada ta bugawa, da kuma cire takardar sharar gida gabaɗaya ana buƙatar a karya ta, a cire ta, a cire tabo, a cire yashi, a yi bleaching, a tace ta da sauran matakan sarrafawa.

2. Busar da ɓangaren litattafan itace, ɓangaren litattafan itace yana nufin ɓangaren litattafan itace na kasuwanci bayan an yi bleaching, wanda za'a iya amfani da shi kai tsaye don yin takarda bayan an karya, an tace shi, da kuma an tantance shi.

3. Injin yin takarda, na'urar yin takarda ta bayan gida ya haɗa da ɓangaren ƙirƙirar, ɓangaren busarwa da ɓangaren juyawa. Dangane da nau'ikan na'urorin, an raba shi zuwa injin yin takarda ta bayan gida nau'in silinda, sanye take da silinda na busarwa ta MG da na'urar juyawa ta takarda ta yau da kullun, waɗanda ake amfani da su don ƙirar ƙaramin da matsakaicin ƙarfin fitarwa da saurin aiki; Injin yin takarda ta bayan gida mai karkata da na'urar juyawa ta takarda ta bayan gida injin takarda ne mai sabbin fasahohi a cikin 'yan shekarun nan, tare da saurin aiki mai yawa. Halayen babban ƙarfin fitarwa, mai tallafawa na'urar busarwa ta Yankee da na'urar juyawa ta takarda ta kwance.

4. Ana canza takardar tissue ta bayan gida, samfurin da injin takarda ke samarwa babban birgima ne na takarda mai tushe, wanda ke buƙatar yin jerin bincike mai zurfi don samar da fitowar takardar tissue da ake buƙata, gami da sake jujjuya takardar bayan gida, injin yankewa da marufi, injin adiko, injin takarda na hannu, injin tissue na fuska.


Lokacin Saƙo: Satumba-30-2022