Bayanin Kamfani
Kamfanin Zhengzhou Dingchen Machinery Co., Ltd ƙwararriyar masana'antar injinan takarda ce wadda aka haɗa ta da bincike na kimiyya, ƙira, kerawa, shigarwa da kuma kwamiti. Kamfanin yana da ƙwarewa sama da shekaru 30 a fannin samar da injinan takarda da kuma samar da kayan aikin pulping. Kamfanin yana da ƙungiyar ƙwararru ta fasaha da kayan aikin samarwa na zamani, tare da ma'aikata sama da 150 kuma ya mamaye faɗin murabba'in mita 45,000.
Manyan kayayyakin kamfanin sun haɗa da nau'ikan takarda mai sauri da ƙarfin aiki iri-iri, takardar kraft, injin takarda na akwatin kwali, injin takarda na al'ada da na takarda mai laushi, kayan aikin pulping da kayan haɗi, waɗanda ake amfani da su sosai wajen samar da takardar marufi don abubuwa daban-daban, takardar bugawa, takardar rubutu, takardar gida mai inganci, takardar adiko da takardar tissue ta fuska da sauransu.
Kamfanin yana da kayan aikin samarwa na zamani, cibiyar injinan CNC guda biyu, cibiyar haɗin CNC mai haɗin gwiwa ta Gantry 5-Axis, mai yanke CNC, injin lathe na CNC, injin busar da yashi na ƙarfe, injin daidaita daidaito, injin busar da allo na CNC da injin haƙa mai nauyi.
Falsafar Kamfanoni
Inganci shine tushen kamfanin kuma cikakken sabis shine burinmu koyaushe. Ƙungiyoyin fasaha na ƙwararru suna shiga cikin kuma suna bin diddigin samarwa, suna kula da inganci sosai, suna tabbatar da daidaiton kayan aiki da aikin kayan aiki. Ƙwararrun masu fasaha suna shigarwa da gwada duk layin samarwa da horar da ma'aikata.
Dangane da kayayyaki da ayyuka masu inganci, abokan ciniki da kasuwanni na ƙasashen waje sun amince da kamfanin, kuma an fitar da kayayyakinsa zuwa Pakistan, Uzbekistan, Turkmenistan, Bangladesh, Cambodia, Bhutan, Isra'ila, Georgia, Armenia, Afghanistan, Masar, Najeriya, Kenya, Burkina Faso, Sierra Leone, Kamaru, Angola, Aljeriya, El Salvador, Brazil, Paraguay, Colombia, Guatemala, Fiji, Ukraine da Rasha da sauransu.
Sabis ɗinmu
BINCIKE DA SHAWARWARI AIKI
ZANE DA KERA KAN YANAYI
SHIGA DA GWAJI A GUDANAR
JAGORA DA HORON MA'AIKACI
Tallafin Fasaha da kuma Sabis ɗin Bayan Tallace-tallace
Amfaninmu
1. Farashi mai kyau da inganci
2. Kwarewa mai zurfi a fannin ƙirar layin samarwa da kera injinan takarda
3. Fasaha mai ci gaba da kuma ƙirar zamani
4. Gwaji mai tsauri da tsarin duba inganci
5. Kwarewa mai yawa a ayyukan ƙasashen waje
