shafi_banner

Fayil ɗin takarda nama na lita 5 / lita 6 / lita 7

Fayil ɗin takarda nama na lita 5 / lita 6 / lita 7

taƙaitaccen bayani:

Na'urar cire tawul ɗin akwatin lita 5/6/7L tana amfani da tsarin daidaita saurin juyawar mita kuma tana da tsarin aiki na taɓawa da injin taɓawa da yawa. Ta ƙirƙiri tsarin sabis na sadarwa daga nesa da kanta, wanda zai iya sa ido kan aikin injin a kowane lokaci; Injin gaba ɗaya yana ɗaukar watsa bel ɗin synchronous da rabon saurin watsawa na injin saurin canzawa, wanda ke sa kayan aikin ya dace da buƙatun takardu daban-daban kuma yana inganta inganci da inganci sosai.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

ikon amfani (2)

Fasallolin Samfura

1. Ragon dawowar takarda yana amfani da nauyin takarda mai iska da kuma daidaita rabon gudu mara matakai don daidaita matsin lambar takarda daban-daban.
2. Ana iya naɗe kayayyakin da aka gama da faɗi daban-daban kamar yadda ake buƙata, kuma ana iya zaɓar yanke maki ko yankewa gaba ɗaya.
3. Ana iya saita aikin daidaita takarda na asali kamar yadda ake buƙata
4. Tsarin kashewa ta atomatik don karya takarda don guje wa sharar gida da ke haifar da rashin karyewar takarda ko takarda
5. Yi amfani da makullan gaba da na baya don jawo takardar tushe, wanda hakan ke sa aikin ya fi sauƙi kuma ya fi aminci.

ikon amfani (2)

Sigar Fasaha

Samfuri Lita 5/Lita 6/Lita 7
Girman Samfuri 180-200mm (Akwai wani girman)
Nauyin nauyin gram na takarda mai layi biyu Layer ɗaya 13-18g (Akwai wani girman)
Matsakaicin girman takarda tushe Φ1200 × 1000mm-1450mm (Akwai wani girman)
Dia na Ciki na Takarda 76.2mm (Akwai wani girman)
Gudu 0-100m/min
Ikon Mai watsa shiri 5.5kw 7.5kw
Ƙarfin injin tsotsa 11kw 15kw
Yanayin karya takarda Wuka ɗaya tilo a gefe ɗaya
Gano takarda ta tushe tare da tsarin kashewa ta atomatik da tsarin kashewa na gano karyar takarda lokacin da takardar tushe ta ƙare
Yanayin watsawa na inji Tuƙin lantarki, na'urar rage sarkar gear, bel mai daidaitawa, bel mai faɗi, sarka, tuƙin bel na V
Tsarin loda takarda na tushe Tsarin ciyar da takarda ta atomatik ta huhu
Tallafin takarda Layer 2-4 (don Allah a ƙayyade)
Tazarar naɗewa Rata na nadawa nadi yana daidaitawa
Tsarin tsallake fitarwa na takarda Farantin tushe na takardar fitarwa mai haɗakar pneumatic
Tsarin fitar da takarda Ana amfani da bel ɗin jigilar kaya mai santsi don taimakawa fitar da takarda tare da canjin saurin da ba shi da matakai
Na'urar Gyaran Ƙafa Karfe zuwa ƙarfe, ƙarfe zuwa filastik
Tsarin ragewa Tsarin shaye-shayen injin tsotsawa
Girma 6000mm × 2000mm-2500mm × 2050mm
Nauyi Dogaraed akan samfurin da daidaitawa zuwa ainihin nauyin
ikon amfani (2)

Gudun Tsarin

injin takarda nama
75I49tcV4s0

Hotunan Samfura


  • Na baya:
  • Na gaba: