Injin sake juyawa takardar bayan gida mai sauri 2800/3000/3500
Fasallolin Samfura
1. Aikin haɗin gwiwar mutum-na'ura, aikin ya fi sauƙi kuma ya dace.
2. Ana kammala gyaran gyaran gashi ta atomatik, fesawa da kuma rufewa a lokaci guda. Na'urar tana maye gurbin gyaran layin ruwa na gargajiya kuma tana amfani da fasahar yankewa da mannewa ta ƙasashen waje. Samfurin da aka gama yana da wutsiyar takarda ta 10-18mm, wanda ya dace a yi amfani da shi, kuma yana rage asarar wutsiyar takarda yayin samar da sake-saken kayan yau da kullun, don rage farashin kayayyakin da aka gama.
3. Duk injin yana ɗaukar dukkan tsarin farantin ƙarfe don tabbatar da kwanciyar hankali na kayan aiki yayin aiki mai sauri, don cimma mafi girman saurin gudu da ƙarfin samarwa a kasuwar yanzu.
4. Yana ɗaukar dawo da juyi mai zaman kansa ga kowane layi, kuma ana iya canza ikon sarrafa lambar layi a kowane lokaci. Ana iya canza shi ta amfani da shirin ba tare da wargazawa da haɗa shi ba.
5. Ana sarrafa wukar naushi ta hanyar canza mita daban-daban, kuma ana iya sarrafa tazara tsakanin naushi da haske a kowane lokaci. Mai masaukin yana amfani da cikakken sarrafa juyawar mita, wanda ke sa saurin ya fi girma da kwanciyar hankali.
6. Wuka mai laushi mai karkace mai inganci, hayaniyar haƙo mai wuka 4 ta yi ƙasa, haƙowar ta fi bayyana, kuma kewayon daidaitawar mitar mai zaman kanta ya fi girma.
7. Yin amfani da maɓallin inci na gaba da na baya don jawo takardar tushe, aikin ya fi sauƙi kuma mafi aminci.
Sigar Fasaha
| Samfuri | 2800/3000/3500 |
| Faɗin takarda | 2800mm/3000mm/3500mm |
| Diamita na tushe | 1200mm (a ƙayyade) |
| Diamita na ciki na core ɗin samfurin da aka gama | 32-75mm (a ƙayyade) |
| Diamita na samfurin | 60mm-200mm |
| Tallafin takarda | 1-4Layer, ciyar da sarka gabaɗaya ko takardar ciyar da watsawa mai canzawa akai-akai |
| Filin rami | Ruwan wukake guda 4 masu huda, 90-160mm |
| Tsarin sarrafawa | Sarrafa PLC, sarrafa saurin mita mai canzawa, aikin allon taɓawa |
| Saitin sigogi | Tsarin aiki na taɓa allon taɓawa da yawa na na'urar mutum-inji |
| Tsarin iska | Na'urorin matsa iska guda 3, mafi ƙarancin matsin lamba 5kg/cm2 Pa (abokan ciniki suna bayarwa) |
| Saurin samarwa | 300-500m/min |
| Ƙarfi | sarrafa mita 5.5-15kw |
| Takardar baya ta firam drive | Tuki mai zaman kansa mai canzawa mai zaman kansa |
| Ƙarfafawa | Siffar ƙarfe ɗaya, siffa mai kauri biyu (siffar ƙarfe zuwa siffa mai kauri, siffa mai kauri, zaɓi ne) |
| Na'urar jujjuya ƙasa | Na'urar naɗa ulu, na'urar naɗa roba |
| Mai riƙe fanko | Tsarin ƙarfe zuwa ƙarfe |
| Dzanena injin | 6200mm-8500mm*3200mm-4300mm*3500mm |
| Nauyin injin | 3800kg-9000kg |
Gudun Tsarin













